เทศบาลตำบลเพชรเมืองทอง จัดกิจกรรมพิธีทำบุญตักบาตรอาหารแห้ง พระสงค์จำนวน 10 รูป เพื่อถวายเป็นพระราชกุศลแด่สมเด็จพระเจ้าลูกเธอ เจ้าฟ้าพัชรกิติยาภา นเรนทิราเทพยวดี กรมหลวงราชสาริณีสิริพัชร มหาวชิรราชธิดา ให้ทรงหายจากพระอากรประชวร โดยมีนายกชเดชา กลุ่มไหม นายกเทศมนตรี คณะผู้บริหาร ข้าราชการ พนักงานจ้าง สมาชิกสภาเทศบาล ผู้ใหญ่บ้าน เด็กศูนย์พัฒนาเด็กเล็ก และประชาชนในพื้นที่เข้าร่วมกิจกรรม ในวันที่ 6 มกราคม 2566 เวลา 08.30 น. ณ สำนักงานเทศบาลตำบลเพชรเมืองทอง ดูรายละเอียดเพิ่มเติม >> คลิ๊กที่นี่
![](https://sv1.picz.in.th/images/2023/01/09/JAk6Pe.jpg)
![](https://sv1.picz.in.th/images/2023/01/09/JAk89k.jpg) ![](https://sv1.picz.in.th/images/2023/01/09/JAksnI.jpg)
|